Honda City Club : E-San
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ชมรมผู้ใช้ รถ Hondacity ภาคอีสาน นะจ๊ะ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Latest topics

หวัดดีคร๊าบบบบบ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
tk_gate

tk_gate

หวัดดีคร๊าบบบบบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หวัดดีคร๊าบบบบบ   หวัดดีคร๊าบบบบบ I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 1:33 am

หวัดดีครับชาวHCCอีสานทุกคน
อ.เกตุครับ ณ กาฬสินธุ์
cityZXสีดำ กพ-9053
เจอที่ไหนทักที่นั่นนะครับ
ชวนเมา24ชั่วโมงครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
NOTEBITA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวัดดีคร๊าบบบบบ   หวัดดีคร๊าบบบบบ I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 8:50 am

จารย์เกตุ....เข้ามาได้แล้วเหลอครับ..

ผมโน๊ต โคราชนะครับ....ตอนนี้มาสังกัดอยู่ที่ขอนแก่นอ่ะครับ..

ไว้เจอกันครับ...ชวนพี่น้องเรามาเล่ยเยอะๆๆนะครับ..อิอิ
tk_gate

tk_gate

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวัดดีคร๊าบบบบบ   หวัดดีคร๊าบบบบบ I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 1:52 pm

อิอิ....คุงโน้ตเดี๋ยวผมหาเวลาก่อนนะแล้วจะโทรบอก
เห็นว่าไปเที่ยวราตรีมาหลายที่ละ....ถือว่าคุงโน้ตเป็นเจ้าบ้านพาไปเที่ยวด้วยเด้อ
NOTEBITA

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวัดดีคร๊าบบบบบ   หวัดดีคร๊าบบบบบ I_icon_minitimeSat Oct 31, 2009 4:25 pm

tk_gate พิมพ์ว่า:
อิอิ....คุงโน้ตเดี๋ยวผมหาเวลาก่อนนะแล้วจะโทรบอก
เห็นว่าไปเที่ยวราตรีมาหลายที่ละ....ถือว่าคุงโน้ตเป็นเจ้าบ้านพาไปเที่ยวด้วยเด้อ

โอ้ย...ซำบายมาก..มาเลยครับ....เดี๊ยวพาไปร้านแหล่มๆๆ...ที่ขอนแก่นเนี้ยเยอะมาก...

ชวนแม็คมาด้วยนะครับ...อิอิ คิดฮอด
tk_gate

tk_gate

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวัดดีคร๊าบบบบบ   หวัดดีคร๊าบบบบบ I_icon_minitimeTue Nov 03, 2009 3:54 pm

อยู่ทางนี้ผมกะแม็กเที่ยวกระจายเลยครับ....
ถ้าคุงโน้ตสะดวกก่อนมาสารคามก่อนเลยเด้อ...อิอิ
ขาวๆๆ...เนียนๆๆๆ.....อวบๆๆ....โอ๊ยยยยยยยยยย.....อยาก...?
sulukkana

sulukkana

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวัดดีคร๊าบบบบบ   หวัดดีคร๊าบบบบบ I_icon_minitimeFri Nov 06, 2009 10:54 pm

ดีคร๊าฟฟ จานเกตย์ พี่ปลาก็มาแล้วเด้อ Smile
http://sulukkana-d.hi5.com

หวัดดีคร๊าบบบบบ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1