Honda City Club : E-San
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ชมรมผู้ใช้ รถ Hondacity ภาคอีสาน นะจ๊ะ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Latest topics

รายงานตัวสมาชิกใหม่

Go down 
tk_gate
deltaman
ใบปอ
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ใบปอ

รายงานตัวสมาชิกใหม่ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeSat Jun 12, 2010 11:25 pm

สวัสดีครับ..พี่อุ๋ย Honda city club E-san ผมป้อมน๊ะครับ สมัครสมาชิกไว้นานแล้วแต่ไม่มีเวลาที่จะเข้ามาดูซักที ขอบคุณพี่อุ๋ยมากครับที่แจ้งวันนัดพบของคลับในวันอาทิตย์นี้ แล้วเจอกันครับ...
ขึ้นไปข้างบน Go down
deltaman

deltaman

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeWed Jun 16, 2010 8:05 pm

ยินดีต้อนรับเป็นทางการ เลยนะครับป้อม
หวังว่า งานมีตติ้งเมือวันเสาร์คงสนุกนะครับ ฝากทักทาย เจ้าตัวเล็กด้วยนะ

ทริปปากช่อง 12-13 สิงหาหวังว่าคงไม่พลาดนะครับ พี่ก็จะเอาแฟนกะลูกสาวไปด้วยอ่ะ
tk_gate

tk_gate

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeWed Jun 16, 2010 11:41 pm

หวัดดีคร้าบบบบบบบบ
artsty

artsty

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 12:23 am

ยินดีต้อนรับนะคับ เด่วรอวันว่างเมื่อไหร่จะไปเที่ยวขอนแก่นคับ แล้วมามิตติ้งกัน
AjarnPleRn

AjarnPleRn

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 9:48 am

ยินดีต้อนรับนะค๊า Laughing
เมาค้างทีม

เมาค้างทีม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeThu Jun 17, 2010 12:22 pm

คอแข็งอ่ะป่าว
tk_gate

tk_gate

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 9:34 am

เมาค้างทีม พิมพ์ว่า:
คอแข็งอ่ะป่าว
แข็งทั้งสองคอเลย......อิอิ
_AE_2004

_AE_2004

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeSat Jun 19, 2010 7:30 pm

อะไรแข็งๆหรอ....อิอิอิ Laughing
tk_gate

tk_gate

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeTue Jun 22, 2010 10:27 am

_AE_2004 พิมพ์ว่า:
อะไรแข็งๆหรอ....อิอิอิ Laughing
แล้วคิดว่าอะไรล่ะที่แข็งๆอ่ะ...อิอิ
deltaman

deltaman

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeTue Jun 22, 2010 11:04 pm

ติดเรทอ่ะ สมาชิกใหม่ รับให้ได้นะครับ
เอ่อ พี่รับไม่ได้ แบบว่า รักครอบครัวอ่ะ
tk_gate

tk_gate

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวสมาชิกใหม่   รายงานตัวสมาชิกใหม่ I_icon_minitimeSat Jun 26, 2010 7:46 am

deltaman พิมพ์ว่า:
ติดเรทอ่ะ สมาชิกใหม่ รับให้ได้นะครับ
เอ่อ พี่รับไม่ได้ แบบว่า รักครอบครัวอ่ะ
ผมเริ่มหมั่นใส้คนรักครอบครัวขึ้มาอีกละ
เดี๋ยวพาไปแรดดดดดดดดซะเลยเดี๊ยะเหอะ

รายงานตัวสมาชิกใหม่
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1