Honda City Club : E-San
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ชมรมผู้ใช้ รถ Hondacity ภาคอีสาน นะจ๊ะ

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Latest topics

ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Kawichate

ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ   ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ I_icon_minitimeSun Jul 18, 2010 10:26 am

ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ ร้านไหนบริการดี ราคาไม่แพง หลังการขายดี
ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
deltaman

deltaman

ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ   ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ I_icon_minitimeSun Jul 18, 2010 11:12 pm

Kawichate พิมพ์ว่า:
ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ ร้านไหนบริการดี ราคาไม่แพง หลังการขายดี
ขอบคุณครับ

ขออภัยนะครับรถผมไม่ได้ติดแก๊ส แต่เห็นมีอยู่ร้านนึงร้านเล็กๆแต่คนติดเยอะมาก
อยู่หลังวัดศรีนวล เยื้องกับ ก๋วยเตี๋ยวรสเด็ดอ่ะครับ ลองไปถามดูครับ นอกนั้นมีแต่ร้านใหญ่ๆ
tk_gate

tk_gate

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ   ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ I_icon_minitimeFri Jul 23, 2010 5:17 pm

ผมติดที่ร้อยเอ็ดครับ
ปัญหาเยอะมากครับ
๑.เงินเหลือใช้
๒.ไปทริปบ่อย
๓.ถึงไหนถึงกันครับ
ข้อเสีย
๑.รถใช้งานเยอะมาก
๒.แฟนด่า(จะขับไปไหนนักหนา)
ฯลฯ
Kawichate

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ   ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ I_icon_minitimeSun Jul 25, 2010 8:45 pm

ได้ร้านติดแล้วครับ คืบหน้ายังไงจัแจ้งให้ทราบ
tk_gate

tk_gate

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ   ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ I_icon_minitimeSat Jul 31, 2010 10:01 am

Kawichate พิมพ์ว่า:
ได้ร้านติดแล้วครับ คืบหน้ายังไงจัแจ้งให้ทราบ
เยี่ยมเลยครับติกแล้วตังจะเหลือ
อย่าลืมให้ผมยืมด้วยเด้อ.....๕๕๕๕๕๕๕

ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สที่ขอนแก่นด่วยครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1